ราคา 4200000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 38.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 110526.32 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 12
โครงการ 59 heritage | 59 เฮริเทจ | 59 Heritage Sukhumvit 59 | ฟิฟตี้ไนน์ เฮอร์ริเทจ สุขุมวิท | 59 Heritage ถนนสุขุมวิท 59 | 59 เฮริเทจ ถนนสุขุมวิท 59

Porntip Porntip
0922234988
2016-09-06 15:51:14.0
เลขที่ประกาศ: 184496
รายละเอียดเพิ่มเติม
59 HERITAGE ROOM TYPE: 1 BED 1 BATH SIZE : 38.22 BUILDING B SELLING PRICE: 4.2MB TRANSFER FEE: 50/50 PLEASE CONTACT PLOY 092-223-4988 Akando Real Estate Co., Ltd. 366/1, Soi Sukhumvit 18, Sukhumvit Road, Klongtoey, Bangkok, 10110. Thailand Office call: + 66 2 663 5600 Mobile call: + 66 92 223 4988
คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
ถนนสุขุมวิท ซอย59
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
2
พื้นที่โครงการ:
824.0 ตร.วา
จำนวนชั้น:
1227 (อาคารที่ 1) (อาคารที่ 2) ชั้น
จำนวนห้อง:
226 (อาคารที่ 1) (อาคารที่ 2) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
59 heritage | 59 เฮริเทจ | 59 Heritage Sukhumvit 59 | ฟิฟตี้ไนน์ เฮอร์ริเทจ สุขุมวิท | 59 Heritage ถนนสุขุมวิท 59 | 59 เฮริเทจ ถนนสุขุมวิท 59

รายละเอียดอาคาร 2 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก:

จำนวนชั้น: 1227

จำนวนห้อง: 226

รูปที่จอดรถ

รูปแบบห้อง 4 แบบ

แบบ 1 Bedroom
37.00 sqm.
แบบ 2 Bedrooms
75.00 sqm.
แบบ 3 Bedrooms
85.00 sqm.
แบบ Penthouse
454.29 sqm.

แบบ 1 Bedroom

37.00
3200000.00

แบบ 2 Bedrooms

75.00
0.00

แบบ 3 Bedrooms

85.00
0.00

แบบ Penthouse

454.29
39520000.00

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 80 ประกาศ